CONMEBOL Copa Libertadores
2024
Ngày bắt đầu
Ngày kết thúc
07/02/2024
08/06/2024
Tổng quan
Lịch thi đấu
Kết quả
Bảng xếp hạng
Các trận đấu CONMEBOL Copa Libertadores
Vòng Group
Estadio Nemesio Camacho El Campin
Millonarios
1
:
1
CR Flamengo
Trực tiếp
Estadio Zorros del Desierto
Cobresal
1
:
1
Barcelona SC(ECU)
Trực tiếp
Estadio Hernando Siles
The Strongest
2
:
0
Gremio (RS)
Trực tiếp
Pueblo Nuevo
Deportivo Tachira
0
:
2
River Plate
Trực tiếp
Estadio Monumental de Maturín
Universitario De Deportes
2
:
1
Liga Dep Universitaria Quito
Trực tiếp
Vòng Group
Las Higueras
Huachipato
1
:
1
Estudiantes La Plata
Trực tiếp
Estádio Nilton Santos
Botafogo RJ
1
:
3
Atletico Junior Barranquilla
Trực tiếp
Gran Parque Central
Nacional Montevideo
2
:
0
Libertad
Trực tiếp
Monumental David Arellano
Colo Colo
1
:
0
Cerro Porteno
Trực tiếp
Estadio Alejandro Villanueva
Alianza Lima
1
:
1
Fluminense RJ
Trực tiếp
Estadio Pedro Bidegain
San Lorenzo
1
:
1
Palmeiras
Trực tiếp
Vòng Group
Estadio Dr. Lisandro de la Torre
Rosario Central
1
:
0
CA Penarol
Trực tiếp
Estadio Olimpico de la UCV
Caracas FC
1
:
4
Atletico Mineiro
Trực tiếp
Estadio Belvedere
Liverpool URU
1
:
1
Independiente del Valle
Trực tiếp
Mario Alberto Kempes
Talleres Cordoba
2
:
1
Sao Paulo
Trực tiếp
Municipal de La Cisterna
Palestino
0
:
4
Bolivar
Trực tiếp
Vòng Group
Estadio Ciudad de La Plata
Estudiantes La Plata
2
:
1
The Strongest
Trực tiếp
Arena do Grêmio
Gremio (RS)
0
:
2
Huachipato
Trực tiếp
Estádio do Maracanã
Fluminense RJ
2
:
1
Colo Colo
Trực tiếp
Estadio Tigo La Huerta
Libertad
3
:
0
Deportivo Tachira
Trực tiếp
Estadio Metropolitano Roberto Meléndez
Atletico Junior Barranquilla
1
:
1
Universitario De Deportes
Trực tiếp
Vòng Group
Arena MRV
Atletico Mineiro
2
:
1
Rosario Central
Trực tiếp
Estadio Banco De Guayaquil
Independiente del Valle
2
:
0
San Lorenzo
Trực tiếp
Estadio General Pablo Rojas
Cerro Porteno
1
:
0
Alianza Lima
Trực tiếp
Estadio Campeon del Siglo
CA Penarol
5
:
0
Caracas FC
Trực tiếp
Estádio do Maracanã
CR Flamengo
2
:
0
Palestino
Trực tiếp
Morumbi
Sao Paulo
2
:
0
Cobresal
Trực tiếp
Estadio Monumental Isidro Romero Carbo
Barcelona SC(ECU)
2
:
2
Talleres Cordoba
Trực tiếp
Vòng Group
Estadio Hernando Siles
Bolivar
3
:
2
Millonarios
Xem chi tiết
Estadio Rodrigo Paz Delgado
Liga Dep Universitaria Quito
1
:
0
Botafogo RJ
Xem chi tiết
El Monumental
River Plate
2
:
0
Nacional Montevideo
Xem chi tiết
Allianz Parque
Palmeiras
3
:
1
Liverpool URU
Xem chi tiết
Vòng Group
Estadio Olimpico de la UCV
Caracas FC
1
:
1
Rosario Central
Xem chi tiết
Estadio Ciudad de La Plata
Estudiantes La Plata
0
:
1
Gremio (RS)
Xem chi tiết
Arena MRV
Atletico Mineiro
3
:
2
CA Penarol
Xem chi tiết
Estadio Belvedere
Liverpool URU
1
:
0
San Lorenzo
Xem chi tiết
Monumental David Arellano
Colo Colo
0
:
0
Alianza Lima
Xem chi tiết
Estadio Metropolitano Roberto Meléndez
Atletico Junior Barranquilla
1
:
1
Liga Dep Universitaria Quito
Xem chi tiết
Vòng Group
Estadio CAP
Huachipato
0
:
0
The Strongest
Xem chi tiết
Estádio Nilton Santos
Botafogo RJ
3
:
1
Universitario De Deportes
Xem chi tiết
Gran Parque Central
Nacional Montevideo
2
:
1
Deportivo Tachira
Xem chi tiết
Estadio Hernando Siles
Bolivar
2
:
1
CR Flamengo
Xem chi tiết
Dr. Nicolás Leoz
Libertad
1
:
2
River Plate
Xem chi tiết
Estadio Banco De Guayaquil
Independiente del Valle
2
:
3
Palmeiras
Xem chi tiết
Vòng Group
Estadio El Cobre
Cobresal
0
:
2
Talleres Cordoba
Xem chi tiết
Estadio General Pablo Rojas
Cerro Porteno
0
:
0
Fluminense RJ
Xem chi tiết
Estadio Monumental Isidro Romero Carbo
Barcelona SC(ECU)
0
:
2
Sao Paulo
Xem chi tiết
Municipal de La Cisterna
Palestino
3
:
1
Millonarios
Xem chi tiết
Vòng Group
Estadio Olimpico de la UCV
Caracas FC
0
:
1
CA Penarol
Xem chi tiết
Estadio Dr. Lisandro de la Torre
Rosario Central
0
:
1
Atletico Mineiro
Xem chi tiết
Gran Parque Central
Nacional Montevideo
2
:
2
River Plate
Xem chi tiết
Francisco Sánchez Rumoroso
Palestino
1
:
0
CR Flamengo
Xem chi tiết
Pueblo Nuevo
Deportivo Tachira
1
:
1
Libertad
Xem chi tiết
Estadio Monumental de Maturín
Universitario De Deportes
1
:
1
Atletico Junior Barranquilla
Xem chi tiết
Vòng Group
Mario Alberto Kempes
Talleres Cordoba
3
:
1
Barcelona SC(ECU)
Xem chi tiết
Estadio Alejandro Villanueva
Alianza Lima
1
:
1
Cerro Porteno
Xem chi tiết
Estádio Nilton Santos
Botafogo RJ
2
:
1
Liga Dep Universitaria Quito
Xem chi tiết
Estadio El Cobre
Cobresal
1
:
3
Sao Paulo
Xem chi tiết
Estadio Nemesio Camacho El Campin
Millonarios
1
:
1
Bolivar
Xem chi tiết
Vòng Group
Estadio Centenario
Liverpool URU
0
:
5
Palmeiras
Xem chi tiết
Estadio Pedro Bidegain
San Lorenzo
2
:
0
Independiente del Valle
Xem chi tiết
Monumental David Arellano
Colo Colo
0
:
1
Fluminense RJ
Xem chi tiết
Estadio Hernando Siles
The Strongest
1
:
0
Estudiantes La Plata
Xem chi tiết
Vòng Group
Mario Alberto Kempes
Talleres Cordoba
1
:
0
Cobresal
Xem chi tiết
Estadio Campeon del Siglo
CA Penarol
2
:
0
Atletico Mineiro
Xem chi tiết
Estadio Rodrigo Paz Delgado
Liga Dep Universitaria Quito
0
:
1
Atletico Junior Barranquilla
Xem chi tiết
El Monumental
River Plate
2
:
0
Libertad
Xem chi tiết
Estadio Nemesio Camacho El Campin
Millonarios
1
:
1
Palestino
Xem chi tiết
Vòng Group
Pueblo Nuevo
Deportivo Tachira
0
:
1
Nacional Montevideo
Xem chi tiết
Estadio Hernando Siles
The Strongest
4
:
0
Huachipato
Xem chi tiết
Estadio Alejandro Villanueva
Alianza Lima
1
:
1
Colo Colo
Xem chi tiết
Estádio do Maracanã
CR Flamengo
4
:
0
Bolivar
Xem chi tiết
Allianz Parque
Palmeiras
2
:
1
Independiente del Valle
Xem chi tiết
Vòng Group
Estadio Monumental de Maturín
Universitario De Deportes
0
:
1
Botafogo RJ
Xem chi tiết
Estadio Dr. Lisandro de la Torre
Rosario Central
4
:
1
Caracas FC
Xem chi tiết
Estádio do Maracanã
Fluminense RJ
2
:
1
Cerro Porteno
Xem chi tiết
Estadio Pedro Bidegain
San Lorenzo
3
:
2
Liverpool URU
Xem chi tiết
Morumbi
Sao Paulo
0
:
0
Barcelona SC(ECU)
Xem chi tiết
Vòng Group
Estadio Campeon del Siglo
CA Penarol
2
:
1
Rosario Central
Xem chi tiết
Estadio Rodrigo Paz Delgado
Liga Dep Universitaria Quito
2
:
0
Universitario De Deportes
Xem chi tiết
Arena MRV
Atletico Mineiro
4
:
0
Caracas FC
Xem chi tiết
Estadio Metropolitano Roberto Meléndez
Atletico Junior Barranquilla
0
:
0
Botafogo RJ
Xem chi tiết
Estádio do Maracanã
CR Flamengo
3
:
0
Millonarios
Xem chi tiết
Estadio Hernando Siles
Bolivar
3
:
1
Palestino
Xem chi tiết
Vòng Group
Arena do Grêmio
Gremio (RS)
4
:
0
The Strongest
Xem chi tiết
Estadio Ciudad de La Plata
Estudiantes La Plata
3
:
4
Huachipato
Xem chi tiết
Morumbi
Sao Paulo
2
:
0
Talleres Cordoba
Xem chi tiết
Estadio Monumental Isidro Romero Carbo
Barcelona SC(ECU)
2
:
1
Cobresal
Xem chi tiết
Estádio do Maracanã
Fluminense RJ
3
:
2
Alianza Lima
Xem chi tiết
Estadio General Pablo Rojas
Cerro Porteno
1
:
1
Colo Colo
Xem chi tiết
Vòng Group
Allianz Parque
Palmeiras
0
:
0
San Lorenzo
Xem chi tiết
Estadio Banco De Guayaquil
Independiente del Valle
2
:
1
Liverpool URU
Xem chi tiết
El Monumental
River Plate
2
:
0
Deportivo Tachira
Xem chi tiết
Dr. Nicolás Leoz
Libertad
2
:
1
Nacional Montevideo
Xem chi tiết
Vòng Group
Estadio CAP
Huachipato
0
:
1
Gremio (RS)
Xem chi tiết
Vòng Group
Arena do Grêmio
Gremio (RS)
1
:
1
Estudiantes La Plata
Xem chi tiết
Tin tức mới nhất
Một danh hiệu khác tại Euro và Copa America: Người xuất sắc nhất thế giới
Copa América đã thay đổi Lionel Messi mãi mãi như thế nào.
Lộ diện những CLB gửi nhiều cầu thủ nhất đến Euro 2024
Mbappe tránh được phải phẫu thuật mũi
VAR can thiệp khiến Bỉ trắng tay trước Slovakia
Cristiano Ronaldo: Nhà sưu tầm kỷ lục người Bồ Đào Nha nghĩ đến “chuyện lớn” ở Euro 2024
Luka Modric và ngày tồi tệ của thế hệ xuất sắc nhất Croatia
Frattesi: 'Tây Ban Nha hiện đại hơn, nhưng sẽ có nhiều khoảng trống hơn cho Italia'
Sao Tây Ban Nha vượt qua đau đớn tại EURO, chuẩn bị phẫu thuật sau giải
Ukraine gây thất vọng trong ngày ra quân tại Euro 2024
Video mới nhất
Highlights Tây Ban Nha 4 - 1 Georgia
Highlights Anh 2 - 1 Slovakia
Highlights Mexico 0 - 0 Ecuador
Highlights Jamaica 0 - 3 Venezuela
Highlights Thể Công Viettel 0 - 2 Sông Lam Nghệ An
Tin tức
Trận đấu
Fanclubs
Chuyên gia
Highlights
Euro 2024
Copa America 2024
Serie A
Premier League
V League
Xem thêm
Đăng nhập
01/07/2024 - 10:00
Finland (w)U16
-
Czech (w) U16
-
01/07/2024 - 10:00
England (w) U16
-
Iceland (w) U16
-
01/07/2024 - 15:30
Denmark (w)U16
-
Netherlands (w)U16
-
01/07/2024 - 15:30
Sweden (w)U16
-
Norway (w)U16
-
01/07/2024 - 16:00
France
-
Belgium
-
01/07/2024 - 19:00
Portugal
-
Slovenia
-
02/07/2024 - 01:00
Bolivia
-
Panama
-
02/07/2024 - 01:00
USA
-
Uruguay
-
02/07/2024 - 16:00
Romania
-
Netherlands
-
02/07/2024 - 19:00
Austria
-
Turkey
-
03/07/2024 - 01:00
Costa Rica
-
Paraguay
-
03/07/2024 - 01:00
Brazil
-
Colombia
-
05/07/2024 - 01:00
Argentina
-
Ecuador
-
05/07/2024 - 16:00
Spain
-
Germany
-
05/07/2024 - 19:00
Winner R16 match 6
-
Winner R16 match 5
-
06/07/2024 - 01:00
Venezuela
-
Canada
-
06/07/2024 - 16:00
England
-
Switzerland
-